Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กระทู้รวบรวมรายชื่อที่พัก และสถานที่ท่องเที่ยว ตามเขตต่างๆในจังหวัดเชียงใหม่ค่ะ

เนื่องจากเห็นว่าช่วงนี้มีผู้ตั้งกระทู้ถามถึงสถานที่ท่องเที่ยว และที่พักตามเขตต่างๆของจังหวัดเชียงใหม่ในห้องบีพีเข้ามามาก

ใกล้หน้าหนาวแล้ว คิดว่าข้อมูลเหล่านี้คงจะมีประโยชน์บ้างนะคะ

จอยไปได้มาจาก แผ่นพับ guide book หนังสือFree copy ต่างๆ ที่แจกฟรีตามร้านกาแฟค่ะ

เก็บมาหลายๆแผ่นพับ หลายๆเล่ม และนำมารวบรวมข้อมูลให้ค่ะ

สำหรับที่พัก ลงให้แต่เบอร์โทร นะคะ แล้วใช้กูเกิ้ลเสริชหาเวบไซด์ รีวิว หรือโทรสอบถามเองนะคะ

จอยไม่ทราบรายละเอียดเกี่ยวกับที่พักแม้แต่ที่เดียว งดหลัง ไมค์ ถามนะคะ

เพราะเป็นคนเชียงใหม่ไม่เคยไปพักที่ไหนค่ะ มาให้ข้อมูลเพราะเห็นว่าหน้าหนาวแล้ว มีคนสนใจขึ้นมาเที่ยวเชียงใหม่เยอะ

และมิได้เป็นการโฆษณาแต่อย่างใดค่ะ

จากคุณ : joycandles - [ 17 ต.ค. 51 23:20:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom