Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กรุงเทพ-เชียงใหม่-ปาย]...บันทึกการเดินทางของ Death และ Garnet...:D

...:D...สวัสดีครับทุกๆท่าน...:D...ผมหายจากการรีวิวไปเดือนกว่าๆเพราะไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลย...:D...นั่งอ่าน นั่งดูรีวิวของหลายๆท่านในนี้แล้วอยากไปเที่ยวเหลือเกิน.......:D...ได้โอกาสไปเที่ยวครั้งนี้เพราะที่ทำงานแฟนเขาไปเที่ยวกันครับ[จริงๆแล้วเป็นประชุมนอกสถานที่ผสมเที่ยวนั้นหละครับ]...เลยได้ไปด้วย...:D

...:D...ต้องขอเรียนสักนิดนึงว่า ทริปนี้ผมไม่ได้จัดเตรียมข้อมูลใดๆเลย....เพราะที่ทำงานแฟนเขาซื้อเป็นทัวร์พาไปครับ...ผมเลยไม่ได้มีข้อมูลว่า ไปทางไหน ไปที่ไหนดี...ขับรถแบบไหน...ขึ้นรถตู้ที่ไหน หรือพักที่ไหนดี....ทำให้รีวิวนี้อาจจะไม่ค่อยมีสาระเลยครับ...ฮือออออ..:D....ต้องขออภัยด้วยสำหรับท่านที่ต้องการข้อมูลเหล่านั้นนะครับ....แต่ถ้าต้องการให้ช่วยอะไรเท่าที่พอจะตอบได้ก็ยินดีช่วยเต็มที่ครับ...:D

...:D....แผนการของทริปนี้เริ่มออกเดินทางวันฮาโลวีนครับ....วันที่ 31 ตุลาคม....<--- หมายความว่าผมดองรีวิวมา 2 อาทิตย์แล้วครับ หยอกเย้า ....:D....ปกติเวลาพวกเราไปเที่ยวไหนกันสักที่....เราต้องพาลูกๆของเราไปด้วยครับ...ทริปนี้พวกเราเลือกเจ้า Medium ไปด้วย...เพราะเจ้าตัวนี้ไม่ค่อยได้ไปไหน....อาจจะเพราะตัวโตสักหน่อย....คราวนี้เลยได้โอกาสไปเที่ยวไกลๆบ้านเสียที...:D

...:D....ภาพแรกของทริปถ่ายก่อนออกเดินทางครับ...ถ่ายจากหลังบ้านของพวกเราครับ...:D...ขอให้เชียงใหม่และปายอากาศดีๆแบบนี้เลยนะ...:D

จากคุณ : Death - [ 14 พ.ย. 51 15:26:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com