Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอคำแนะนำอาหารในสิงคโปร์ที่ไม่น่าพลาดให้ด้วยครับ...

ขอคำแนะนำอาหารในสิงคโปร์ที่ไม่น่าพลาดให้ด้วยครับ...จะเดินทางไปเร็วๆนี้ อ่านดูเที่ยวไม่ง้อทัวร์ เค้ามีไปชิมร้าน Jumbo ที่สิงคโปร์ด้วย เมนูปูผัดพริก กับ ทะเลตุ๋นยาจีน ดูในรูปก็น่ากินดี  แต่ใครพอทราบราคาไหมครับ หากไม่แพงมาก ราคาพอรับไหวว่าจะไปลองชิมดูครับ...

และมีเมนูอื่นๆ ร้านอื่นๆแถวไชน่าทาวน์,Katong,เกลัง,ลิตเติลอินเดีย แนะนำไหมครับ เป็นแนวร้านข้างทางราคาประหยัดยิ่งดี พวกติ่มซำ อาหารจานเดียวพวกนี้น่ะครับ

แล้วก็ขอคำแนะนำพวกขนมที่น่าซื้อฝากกลับเมืองไทยด้วยครับ เห็นว่าห้างมุสตาฟาเซ็นเตอร์มีขนมอร่อยๆไม่แพงเยอะ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ย. 51 13:38:56

จากคุณ : ไรเฟิล - [ 15 พ.ย. 51 13:37:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com