Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแนะนำที่พักที่หาดใหญ่ด้วยค่ะ

พอดีว่ามีธุระที่หาดใหญ่ (ม.สงขลานครินทร์)
    เดินทางโดยเครื่องบินค่ะ

อยากสอบถาม
    1.ที่พักในหาดใหญ่ ขอแบบปลอดภัยไม่น่ากลัว(ไปคนเดียวค่ะ)
      ราคาไม่เกี่ยงเพราะอยู่แค่ 1 คืนค่ะ
    2.วิธีเดินทางจากสนามบินไปโรงแรม อันนี้พอทราบว่ามีรถตู้กับ taxi
      แต่ไม่ทราบว่ารถตู้/taxi มีถึงกี่โมงค่ะ
    3.วิธีเดินทางจากโรงแรมไป ม.สงขลานครินทร์
    4.วิธีเดินทางจากโรงแรมไปสนามบินค่ะ โรงแรมมีบริการมั้ยคะ
      หรือต้องโทรเรียก taxi จากสนามบินมารับที่โรงแรมคะ

ถามเยอะหน่อยนะคะ เพราะไม่เคยเดินทางไปไหนไกลๆด้วยตัวคนเดียว
    พอดีไม่มีเพื่อนว่างไปด้วยเลยจริงๆค่ะ

จากคุณ : dknjoy - [ 7 ธ.ค. 51 22:06:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom