Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนแนะนำ แผนการท่องเที่ยวเขาค้อ

มีแผนจะไปเที่ยวแถวเขาค้อช่วงปีใหม่ ไปวันที่ 31 ธค. และกลับวันที่ 3 มค.

กะว่าจะไป เขาค้อ, ภูหินร่องกล้า, ภูทับเบิก, น้ำหนาว และอาจไปทุ่งแสลงหลวงด้วย(ไม่รู้มีอะไรเที่ยวบ้างไหม)

คืนแรกไปนอนเต็นท์ ที่ สวนป่าหิมพานต์(เขาค้อ) และกะว่าจะนอนที่ ภูทับเบิกคืนนึง อีกคืนยังไม่รู้

รบกวนช่วยแนะนำ เส้นทางเดินทาง เพื่อจะได้เที่ยวไปเรื่อยๆ ไม่วนไปวนมาด้วยครับ

และไม่ทราบว่า ระยะเวลา 4 วันจะเที่ยวได้หมดไหมครับ

ปล1. ขับรถไปกันเอง 5 คน ชาย 1 หญิง 4  นอนเต็นท์
    ปล.2 ไม่ทราบใครมีแผนที่ สวนป่าหิมพานต์ บ้างไหมครับ

จากคุณ : chadin - [ 19 ธ.ค. 51 10:26:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom