Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยแนะนำที่พักใน "ปาย" ได้หรือเปล่าครับ

ตอนนี้พยายามหาที่พักใน ปายครับ วันที่ 1 มค. ไม่รู้จะหาได้หรือป่าว อยากได้ไม่แพงเลยครับ เห็นในนี้ส่วนใหญ่เป็น resort ราคาค่อนข้างสูง ผมอยากได้เอาแค่นอนพักได้อย่างปลอดภัยสักคืนครับ จริงๆ สนใจที่ก้างเต็นท์ อยู่ครับ แต่จริงๆ ก็อยากได้เป็นห้องพักที่โอเคหน่อยด้วยครับ ไปสองคนครับ ใครมีที่ไหนที่ยังไม่เต็ม และโอเคช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากๆ เลยครับ เพราะตอนนี้ยังหาไม่ได้เลย จะไปแล้วครับ

เห็นหลายท่านใน Pantip พูดถึง Walk in ไม่ทราบว่าโอกาสได้บ้างหรือป่าว ครับ เพราะกำลังคิดๆ ว่าจะลองเสี่ยงดู ถ้าไม่ได้คงกลับไปนอน เชียงใหม่ครับ

ที่กางเต็นท์ ยังหาไม่มีเลยครับตอนนี้

แก้ไขเมื่อ 20 ธ.ค. 51 19:55:31

จากคุณ : TWoJciK - [ 20 ธ.ค. 51 18:57:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom