Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โรงแรมในจังหวัด____สระแก้ว

นอกจาก โรงแรม Aran Mermaid Hotel และ Srikij Gardenhome Resort ทราบจากเพื่อนๆ ว่ายังมีโรงแรมอยู่ TT Hotel and Sport Club อยู่ในเขตเทศบาลของจังหวัดสระแก้ว

ทราบเพียงแต่ว่า มี 22 ห้อง และ มีสระน้ำ ห้องอาหาร
    หลังปีใหม่ นัดกับเพื่อนๆ ไว้ครับ

ท่านใดพอจะมีภาพประกอบมั้ยครับผม

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Pinyarit - [ 24 ธ.ค. 51 16:05:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom