Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอคำแนะนำเส้นทาง กรุงเทพ - ภูชี้ฟ้า

จะไปครั้งแรกมือใหม่ ขับไม่แข็ง ช่วยแนะนำเส้นทางด้วยครับ
    1. 1 โลด หรือ 1 - 11 - 1
    2. 1021 อันนี้ fix เพราะคงไม่ผ่านเมือง
    3. 1093 หรือ 1021 ต่อ 1155

ขอเส้นทางที่ใกล้ และปลอดภัยที่สุดนะครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ :   - [ 24 ธ.ค. 51 23:18:15 A:124.122.155.118 X: TicketID:096980 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom