Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ภูมิใจเสนอ บูติคเกรสเฮาส์ที่เชียงใหม่ "บ้านอ้ายหล้า"

เนี่ย ที่นี่นะผมไปหลายครั้งแล้ว ปกติชอบไปเที่ยวเชียงใหม่พักโรงแรมตั้งแต่ราคาหลาย ๆ พันบาท จนในที่สุด (เงินหมด) เลยเดินไปเรื่อย ๆ พบกับสวรรค์เล็ก ๆ ชื่อ "บ้านอ้ายหล้า" อยู่ในซอย สันติธรรม แถว ๆ เซ็นทรัลกาดสวนแก้ว  ประทับใจตั้งแต่เข้าไปติดต่อ เจ้าของเค้าบริการดีกันเองสุด ๆ ถึงแม้จะหายากหน่อยสำหรับคนที่ไม่เคยไปนะ แต่รับรองได้เลยว่าถ้าได้ไปแล้วต้องไปอีกแน่นอน ผมเก็บรูปมาฝากนิด ๆ หน่อย ๆ เชิญทัศนาได้เลยครับ ... ถ้าใครอยากได้ที่พักดี ๆ กันเองราคาประหยัดก็เชิญเลยครับ แต่บอกก่อนนะว่าห้องไม่ค่อยว่าง เต็มตลอด กว่าผมจะได้ห้องต้องไปนั่งกดดันเจ้าของ ว่าผมมาแล้วนะ ยังไงก็จะเอา ๆ ๆ ๆ

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 51 08:57:52

จากคุณ : pathrakit - [ 29 ธ.ค. 51 23:25:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com