Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ท่องไปในโลกกว้างกับนายหมีขาว ชุด ทัวร์เหนือกับก๊วนวัยใส ตอนที่1 เทศกาลเชียงรายดอกไม้งาม

เนื่องจาก ทริปนี้รูปเยอะมากจะไม่สามารถที่จะรีวิวในครั้งเดียวได้หมด จึงขออนุญาต แบ่งเป็นตอนๆนะครับ

เหล่าสมาชิกก๊านวัยใส นับรวมได้ 13 ชีวิต เมื่อนับจำนวนคนได้ครบแล้ว ก้ออกเดินทางได้เลยครับ

นัดรวมพลที่ บ.สยามเฟิร์ททัวร์ เวลา 19.20 น.ครับ รถของบริษัทนี้ นั่งสบายครับ

มีระบบนวดที่ไม่ใช่ๆสั่นๆๆๆๆๆๆ ที่ทำให้พาลจะคายของเก่าออกมา แน่เป็นนวดแบบคลึงๆ สบายทีเดียวครับ

แต่เสียอยู่หน่อยครับ ที่บริการแจกของกิน ขยักขย่อนมาก กำลังจะหลับสบายๆ ถูกปลุกมาแจกของอีกละ

แล้วก็พอใกล้จะถึงที่หมาย ไม่ทราบว่าจะปลุกทำไมครับตั้งแต่พะเยา อีกตั้ง ร้อยกิโล กว่าจะถึงที่หมาย

ทำเอาอารมย์เสีย แต่เรื่องอื่นก็บริการดีครับ

จากคุณ : ข้าวเสาไห้ - [ 6 ม.ค. 52 10:40:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com