Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

<< อาทิตย์นี้จะไปแม่สายครับ มีเรื่องมาถามเพื่อนเล็กน้อยครับ >>

เอาแบบเป็นข้อๆดีกว่าเนอะง่ายดี

1.ปีที่แล้วผมไปทำบัตรผ่านแดนตรงหน้าด่านแต่คนค่อนข้างเยอะ  เห็นว่ามีอีกที่ให้ทำบัตรผ่านแดนอยู่ตรงไหนครับ  แล้วยังราคาเดิมคือ ฝั่งไทย 30 ฝั่งพม่า 20  อยู่หรือเปล่าครับ

2.เครื่องดื่มแอลกอฮอล์  น้ำหอม ที่ดิวตี้ฟรีแม่สาย  คุณภาพ กับ ราคา น่าคบหาหรือเปล่าครับ  เหล้า เบียร์ ไวน์ น้ำหอม กลัวปลอมอ่ะครับ

3. เพื่อนๆ ใครชอบดูหนังบ้างครับ  ที่แม่สายใครมีร้านหนังร้านไหนในดวงใจบ้าง  แล้วมีหนังน่าเก็บเก่าใหม่ได้หมดแนะนำกันบ้างนะครับ

4. เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ที่ด่าน เขาจำกัดจำนวนยังไงครับ รวมถึงแผ่นหนังด้วย

เดี๋ยวนึกอะไรออกจะมาถามเพิ่มนะครับ ^_^

จากคุณ : แก่ กรุงเก่า - [ 6 ม.ค. 52 11:58:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com