Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>>>> ณ อ่าววงเดือน...กับเพื่อนทั้งสาม <<<<<<<<<<

สวัสดีเพื่อนๆห้องบลูนะคะ

แอบมาด้อมๆมองๆห้องนี้มานานแล้วค่ะ แหะๆ

คือตอนแรกๆที่เข้ามาเพราะอยากมาเก็บข้อมูลเวลาไปเที่ยวอ่ะค่ะ

ซึ่งห้องนี้ก็ใจดีมากมาย มีทั้งข้อมูลจากกระทู้ที่เคยรีวิวไว้

แล้วก็ข้อมูลจากหลังไมค์ที่เคยแอบส่งไปถาม ^_^

ทีนี้ก็เลยแบบว่าอยากมาบอกต่อข้อมูลให้คนอื่นบ้างน่ะค่ะ

ไม่งั้นรู้สึกเหมือนมารับอย่างเดียวไม่ได้ให้เลย -*-

เลยมีรูปต่างๆ...
    (ที่ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่เนื่องจากกล้องกะคนถ่ายกระจอกพอกัน 55+)

มาให้ชมประกอบกันด้วยค่ะ

ไปดูกันเลยค่ะ

จากคุณ : dreammyoye - [ 12 ม.ค. 52 14:52:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com