Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

((กระทู้โหยหาประเทศไทย)) ที่เที่ยว ดอย หรือภู ที่ยังเป็นธรรมชาติ unseen Thailand จริงๆ แนะนำหน่อยค่ะ

มาเมืองนอกไม่นาน แต่โหยหาประเทศไทย อยากเที่ยวดอยค่ะ ตอนแรกว่าจะกลับไปแล้วไปปายทันที แต่ว่า...

เพื่อนเพิ่งไปปายมา บอกว่า ปายเจริญเหมือนตรอกข้าวสารแล้ว !! จบกัน

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มีที่ไหนน่าไปอีกมั้ยคะ อากาศดีๆ ธรรมชาติสวยๆ มีที่ไหนที่น่าไปคะ

เรื่องลำบากลำบน ไม่เกี่ยงค่ะ (แต่ถ้ามีรถถึงไม่ต้องโบก ก็เยี่ยมเลยค่ะ เพราะไปแบบสาวๆ มีหนุ่มคนเดียว !!)

ขอบคุณมากๆค่า ..แล้วจะเอาภาพมาให้ชม

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 52 03:52:49

จากคุณ : กาแฟบนดอย - [ 15 ม.ค. 52 02:35:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com