Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สอบถามเรื่องไปเที่ยวbackpack เบเนลักซ์ +เยอรมันนี

พอดีอยากไปเที่ยวbackpack กับเพื่อน 2 คน กะว่าจะไปเบลเยี่ม เนเธอร์แลนด์ เยอรมัน....

1. คือเครื่องจะลงที่เยอรมันนี อยากจะสอบถามว่าคิดว่าเดินทางยังไงดี ยูเรลพาสเนี้ย ถ้าเลือกแบบselect 2 ประเทศ 10 วันถือว่าคุ้มมั้ย เพราะว่าจริงๆแล้วก็กะไปเที่ยว10 วัน ไม่รวมวันเดินทาง
    2. งบประมาณประมาณ 70,000รวมตั๋วถือว่าโอเคมั้ย
    3.  เรื่องโรงแรมที่ใน 3ประเทศเนี้ย อันไหนโอเคบ้าง(ราคาประหยัด ปลอดภัย)
    4.ถ้าพวกyouthhostel เนี้ยดีมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่า จะแนะนำอย่างอื่นก็ได้น่ะค่ะ พอดีเพิ่งลองเริ่มๆคิดว่าจะไปยังไง
    อ้อลืมบอกไป ไปประมาณ ปลายมีนาคมอ่ะค่ะ

จากคุณ : ตาบวม - [ 15 ม.ค. 52 22:51:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com