Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน ซีซั่น5 มาเลเซีย ปี2009 ตอน2 ลงทุนตกรถเพื่อให้ได้กระทู้นี้ -_-" และยืนยันว่า มะละกา สวยมาก : )

สวัสดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

โฮ๊ะๆๆๆ   กลับมาแล้วครับ ... ใครทวงหลังไมค์ หน้าไมค์ msn ... ตอนนี้ผมกลับมาแล้วครับ

ไม่ได้อู้หายไปไหนนะครับ ... แค่พักกระทู้ยาวไปนี๊ดดดดดนึง

+ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน ... ซีรีย์ที่ 5 นัดล้างตามาเลเซีย

เข้าสู่ตอนที่ 2 แล้วครับ   วันนี้ไปเที่ยว มะละกาครับ

ตอนนี้ขอตั้งชื่อว่า....

"ลงทุนตกรถเพื่อให้ได้กระทู้นี้ -_-" และยืนยันว่า มะละกา สวยมาก : ) "  

ทำไมตกรถ ?

ตกรถแล้วทำยังไง ?

มะละกาเดินทางไกล เที่ยวพอเหรอ?

แผนการในการท่องเที่ยวหล่ะ ?

เวลาเที่ยวพอเหรอ ?

แล้วมะละกาในปี 2009 สวยกว่าเมื่อ2ปีก่อนไหม ?

บลา บลา บลา

เกาะรถมาเลยครับ  จับให้แน่นๆนะครับ เดี๋ยวตกรถ    โฮ๊ะๆๆๆๆ

=============================================

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม - [ 22 ม.ค. 52 21:51:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com