Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มาส่งโปสการ์ด วันValentineกันเถอะ

ยังจำกันได้ไหมครับปีที่แล้วที่ผมบอกว่าให้ส่ง โปสการ์ดไปที่เมือง Loveland ใน USA แล้วเขาจะส่งกับมาให้พร้องกับประทับตราเมือง loveland แล้วกลอนที่ชนะในปีนั้นกลับมาให้ ไอ้ที่มัน คลาสสิค ก็ตรงตราประทับคำว่า loveland  1ปีจะมีแค่ครั้งเดียวครับ  
    สำหรับใครที่จำไม่ได้ ให้ทำตามนี้นะครับ
    หาโปสการ์ดมา1ใบ แล้วข้อความที่เราจะบอกความรู้สึกลงไป จากนั้นเขียนที่อยู่ถึงคนที่เราจะส่งลงในโปสการ์ด เขียนเป็นภาษาััอังกฤษ เพราะทาง loveland จะง่ายในการส่งกลับครับ ไม่ต้องติดแสตมป์นะครับ แล้วหาซองเปล่า 1 ซองใส่โปสการ์ดกี่ใบก็ได้ แล้วเขียนจ่าหน้าซองส่งไปที่นี้ครับ เวลาไปส่งให้ไปส่งที่ทำการ ไปรษณีย์ ส่งแบบธรรดาก็ได้ครับจะได้ไม่แพง

Postmaster
    Valentine Re-Mailing
    446 E. 29th St.
    Loveland, Colorado 80538-9998
    USA
    แล้วทาง Loveland เขาจะส่งกลับมาให้ครับ
    ปล. รูปของปีที่แล้วหาไม่เจอครับแล้วก็ของปีอื่นอีกแบบว่าเก็บไม่เป็นที่ครับอันนี้ส่งให้ตัวเองครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 52 11:34:40

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 52 11:30:35

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 52 11:08:23

จากคุณ : Ta-Tar - [ 28 ม.ค. 52 10:53:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com