Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*~Review วันสบายๆที่เกาะกูด อ่าวพร้าว บีช~*

สวัสดีค่ะ
    ครั้งนี้เป็นการมาเยือนเกาะกูด เป็นครั้งที่ 3 แล้ว โดยจะมาในช่วงวันปีใหม่ค่ะ
    หลังจากตัดสินใจอยู่นานมาก  ว่าจะพักที่ไหนดี สุดท้ายก็มาลงตัวที่นี่ค่ะ
    ที่เกาะกูด อ่าวพร้าว บีช ซึ่งเลือกที่นี่เพราะว่ามีชายหาดยาว เล่นน้ำได้ นั่นเอง
    วันแรก นัดเจอที่สำนักงานที่ตราดค่ะ 7 โมงเช้า
    แต่เราก็มาถึงก่อน 6 โมงเช้า ( ออกจากกทม. ตี 2 ) มีเวลาไปเดินเล่นที่
    ตลาดและมารอที่สำนักงานค่ะ
    8 โมงก็ได้เวลาไปที่ท่าเรือค่ะ โดยเราจะขับรถตามกันไปที่ท่าเรือค่ะ

จากคุณ : Bow_ka - [ 30 ม.ค. 52 01:07:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com