Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review : สวนชัชนาถ หรือ Chachanat Woodland เป็นรีสอร์ทเปิดใหม่อยู่ทางขึ้นภูหลวงครับ

สวัสดีครับ เมื่อตอนเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาผมเพิ่งไปขึ้น ภูเรือ และ ภูหลวง มาครับ อากาศดีมากๆๆๆๆๆ ครับ ไม่หนาวสุดๆเหมือนเมื่อช่วงปีใหม่ซึ่งได้ยินมาว่าลงไปถึง 1c !!! แต่เมื่อตอนช่วงที่ไปนี่ก็ลงไปประมาณ 12-13c ตอนกลางคืน ซึ่งกำลังดีเลยครับ
    ผมไปพักที่ สวนชัชนาถ หรือ Chachanat Woodland มาครับ เป็นรีสอร์ทเปิดใหม่อยู่ทางขึ้นภูหลวงพอดี เป็นของ อาจารย์ยอดหทัยซึ่งท่านมาปลูกป่าร่วม200ไร่ได้ยี่สิบปีแล้ว ได้ยินว่าแต่ก่อนไม่เปิดให้คนภายนอกเข้าพักครับ ขอบอกว่าบรรยากาศดีสุดๆครับ ชิวได้ใจผมจริงๆ
    www.ChachanatWoodland.com หรือโทร 085-222-6770

นั่งชิวได้ทั้งวัน ….. ^ ^

จากคุณ : GLE ^0^ - [ 30 ม.ค. 52 22:05:47 A:192.168.0.17 X:203.144.130.176 TicketID:198570 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com