CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

(เชียงใหม่) Riverside vs Good View ชอบร้านไหนมากกว่ากัน

Riverside (11 คน)
      Good View (11 คน)
      ชอบทั้งคู่ (5 คน)
      ชอบร้านริมน้ำปิงร้านอื่นๆ (โปรดระบุ) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

40.74%
     40.74%
     18.52%
     0.00%

เป็นคนเกิดและเรียนเชียงใหม่ครับ แต่ตอนนี้มาทำงานทางใต้
    สิ้นเดือน กพ จะพาแฟนไปเที่ยวเชียงใหม่ครับ
    ส่วนตัวชอบ Riverside มากกว่านะ แต่ไ้ด้ยินว่า Good View คนต่างถิ่นชอบมากกว่า
    ถ้าใครมีร้านริมน้ำปิงร้านอื่นๆ ก็แนะนำได้นะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

จากคุณ : be Ambitious - [ 31 ม.ค. 52 22:02:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com