Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

:::@:::Review : ที่พักหลักร้อย แนวบูติค ในอ.เมือง แม่ฮ่องสอน...The residence:::@:::

พอดีได้ไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนมา เคยพยายาม search หา ที่พักในอ.เมืองแม่ฮ่องสอน ไม่ค่อยมีถ้าแบบดีๆ สะอาด ก็ราคาเกือบ 2 พัน พอดีได้ไปและลองพักดูแล้วเลยมาแนะนำเผื่อเพื่อนๆ ในห้อง BP อยากไปใช้บริการได้ก็เชิญนะคะ ราคาหลักร้อยคะ แถมสะอาดถูกใจมากๆ

ที่นี่คือ The residence อ.เมือง แม่ฮ่องสอนค่ะ

300 เมตรจาก ถนนคนเดิน (ริมหนองจองคำ)
    200 เมตรจาก ตลาดเช้า
    200 เมตรจาก ประตูสนามบินแม่ฮ่องสอนค่ะ

ที่นี่ค่อยข้างสะดวกค่ะ ส่วนใหญ่จะใช้เดินไปค่ะ

จากคุณ : annberry - [ 2 ก.พ. 52 14:30:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com