Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน ซีซั่น5 มาเลเซีย ปี2009 ตอน2 แปลงร่างเป็นเด็กอายุ12 ทดลอง คิด ตะลุยเมืองวิทย์ Petrosains ยาฮู้วว

ความเดิมตอนที่แล้ว ....

+ มั่ว งง หลงทิศ ผิดแผน ซีซั่น5 มาเลเซีย ไปแล้วก็ไปอีกปี2009

ตอนที่1 ประสบการณ์ไม่ช่วยอะไร เที่ยวมั่วได้อีก -_-"

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7433473/E7433473.html

ตอน2 ลงทุนตกรถเพื่อให้ได้กระทู้นี้ -_-" และยืนยันว่า มะละกา สวยมาก : )

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7448253/E7448253.html

เพื่ออรรถรสในการอ่านกระทู้นี้ ขอเชิญไปเจิมกระทู้ก่อนหน้า ฮาๆได้เลยคร้าบผม

==========================================

ฮ่าๆๆๆๆ   ถูกทวงถามมาเยอะ (อีกแล้ว) ทั้ง MSN e-mail หลังไมค์ จนเกือบโดนหลังมือ -*- เพราะว่าดองกระทู้นานมาก ...

แหมๆๆๆ  มาไวๆเดี๋ยวไม่ตื่นเต้นไง ... (ป่าวหรอกครับ สันหลังมันยาวอ่ะครับ ขี้เกียจ อิอิ)

เอาหล่ะครับผม หลังจากบ่นมานานเข้าเรื่องเลยครับ เนื่องจากปีนี้อยากไปทดลองหาข้อมูลใหม่ๆ เพื่อที่จะได้เอามาปรับเข้ากับการทำงาน
    (ผมทำงานด้านกิจกรรมเด็กและเยาวชนอ่ะครับ)

เลยต้องออกเดินทางไปดูอะไรแปลกๆใหม่ๆให้กับสมองเรา ...

พอดีมีโอกาสเลยขอแวะไปชมพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ที่ตึก KLCC ของเค้า ...

ตามไปดูครับว่าที่นี่มีอะไรน่าดู ... น่ากรี๊ด .............

พร้อมแล้วก็เชิญทุกท่าน ลดอายุให้เหลือแค่ 12 ขวบ แล้วไปเล่น เรียนรู้กันเลย

แว๊กกกกกกกก

ปล. กระทู้นี้ ทำไมดูดีมีสาระจัง -*- ผิดคอนเซปมากๆ   555+

ถ้ากระทู้นี้พอจะเห็นเป็นประโยชน์โปรดคลิ๊ก "เก็บเข้าคลังกระทู้"
    เพื่อจะได้เก็บไว้ในคลังข้อมูลให้ผู้อื่นต่อไปครับ

ขอบคุงก๊าบบบบบ

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม - [ 5 ก.พ. 52 12:10:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom