Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ที่พักหลักร้อย กระบี่ ไว้ซุกหัวนอน 1 คืน หาในsmart searchแล้วมีคำถามค้างคาใจอยู่ รบกวนหน่อยคะ

จะไปกระบี่ ปลายมีนาคมนี้ ซึ่งก็ตรงกับ high season เลย T_T
    งบจนๆของเรา จึงsearchหาที่พักราคาถูก เจอ อมรแมนชั่น ซึ่งเป็นแมนชั่นนิรนาม ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพอจะรู้มั้ยคะว่าอยู่ตรงไหน ติดต่อเบอร์อะไรคะ
    เผอิญเครื่องเราบินถึงกระบี่เย็นๆ ก็เลยกะจะหาที่พักแบบไว้ซุกหัวนอน ราคาถูกๆๆๆ ขอสักไม่เกิน 500 บาท มีแอร์ด้วยช่วงนี้จะพอหาได้มั้ยคะ จะที่อำเภอเมือง หรืออ่าวนางก็ได้คะ

ถ้าไปหาที่พักที่งานปลายเดือนนี้และต้นเดือนหน้า ก็คงมีแต่ราคาแพงๆที่ลดราคาแล้วก็ยังแพงสำหรับเรา T_T

ใครรู้จักหรือเคยพักเกสเฮ้าส์ที่ราคาหลักร้อย แนะนำ updateให้หน่อยนะคะ

ปล.นินจาเกสเฮ้าส์ ตอนนี้ราคายัง 500 บาทอยู่หรือเปล่าคะ แล้วที่ไหนดีกว่ากันคะ ในด้านการเดินทางสะดวก
    อ่าวนางการ์เด้นโฮมรีสอร์ท เคยเจอในคลังกระทู้ ราคา 500 บาท ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีอยู่แหละราคานี้รือเปล่าคะ

ขอบคุณมากคะ และขอโทษหากเป็นกระทู้รกห้อง แต่เราใ ช้ smart search แล้วจริงๆนะ

ขอบคุณอีกทีคะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 52 22:35:09

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 52 21:07:11

จากคุณ : แว่นที่หายไป - [ 21 ก.พ. 52 21:00:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com