Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[Review] Veranda ChiangMai The High Resort กับการเดินทางครั้งแรกของปีนี้ ณ เชียงใหม่

สวัสดีครับ ... นานๆจะได้มาตั้งกระทู้รีวิวสักที เพราะไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนสักเท่าไหร่ แต่ปกติผมก็เข้ามาในห้องบลูฯทุกวันอยู่แล้วน๊า มันก็เลยดูเหมือนได้ตามเพื่อนๆไปเที่ยวตามที่ต่างๆด้วยนั่นแหละ อิอิ ...

และทริปล่าสุดของผม ก็ได้ลากผมออกมาจากห้องทำงานสี่เหลี่ยม เพื่อออกไปพบกับโลกกว้างอีกครั้ง ครั้งนี้เดินทางขึ้นเหนือ เชียงใหม่คือคำตอบของทริปนี้ครับ เป็นครั้งแรกที่มีโอกาสได้ไปเยือน ทริปนี้ใช้เวลาอยู่ที่เชียงใหม่ 3 วันกับที่พักที่ Veranda Chiang Mai The High Resort เดินทางไปอาทิตย์ที่แล้วครับ 21-23 กุมภาพันธ์ ...

ก่อนชมรีวิวขอขอบคุณมากๆสำหรับข้อมูลของเพื่อนๆทุกคนครับ คุณนั่งอมยิ้มริมระเบียง คุณมานิด คุณning101 คุณaezaaa77 คุณxch7 คุณDolly Cat และพี่น้อย djtony กับพาหนะในการเดินทางตลอดทริปนี้ครับ ...

จากคุณ : P.S. i love you - [ 1 มี.ค. 52 23:05:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com