Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review >>ตลาดน้ำ ๔ ภาค พัทยา ขอความกรุณาด้วยครับ

ทริปครั้งนี้เป็นคราวเดียวกันกับวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2552 ซึ่งผมได้แยกออกมารีวิวเพราะรูปถ่ายค่อนข้างเยอะไปหน่อยครับ ครั้งนี้ผมมีโอกาสได้แวะไปตลาดน้ำ ๔ ภาค แต่แวะไปเที่ยวช่วงเที่ยงแล้วครับ ก่อนจะเข้าเช็คอินที่โรงแรม ตลาดน้ำ ๔ ภาคช่วงที่ผมไปนี้ร้อนมากครับ อาจจะเพราะเป็นช่วงเที่ยงด้วย และสถานที่โล่งๆไม่ค่อยมีต้นไม้ หรือแทบจะไม่มีเลย ทำให้รู้สึกร้อนมากยิ่งขึ้น แต่ถ้าพูดถึงความสวยงามผมว่าที่นี่ดูสวยดีครับ ถ้าได้มาตอนช่วงอากาศเย็นสบายหน่อยคงเดินเพลินดีครับ ในวันที่ผมไปนี้ผมเดินไม่ครบทุกภาคครับ เนื่องด้วยเวลาและความร้อน แต่ผมเก็บภาพในส่วนที่ผ่่าน ส่วนที่ได้ผมเจอและประทับใจในวันนั้นมาฝากกันครับ

หลังนี้ไว้ติดต่อสอบถาม เกี่ยวกับตลาดน้ำ ๔ ภาค ตั้งอยู่ก่อนเข้าไปถึงตัวตลาดครับ

จากคุณ : กัปตันลูกชุบ - [ 3 มี.ค. 52 00:52:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com