Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Al Medina Paradiso - ขึ้นสวรรค์ที่คุ้งวิมาน Al Medina จันทบุรีครับ

สวัสดีครับ
    ไม่เคยมาโพสต์รูปเลย
    วันนี้ขอมาแนะนำตัวด้วยรูปจาก Al Medina เมื่อช่วงเดือนที่ผ่านมานะครับ

หลังจากที่เล็งที่นี่มานาน
    ว่ามีโอกาสเมื่อไหร่
    ต้องไปพักที่นี่ให้ได้
    (เป็นพวกชอบนอนโรงแรม)

พอว่างปุ๊บ เก็บตังค์ครบปั๊บ
    ก็จัดแจงออกเดินทางทันทีครับ

ถึงจะเที่ยวคนเดียว แต่ก็มีเพลงเพราะๆฟังเป็นเพื่อน
    มีกล้องดิจิตอล cannon G10 ที่เพิ่งถอยมาใหม่อยู่คู่ตัว
    ยังไง ทริปนี้คงไม่เหงาหรอกครับ

ไปกันเลย

จากคุณ : ซูอิน - [ 4 มี.ค. 52 05:56:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com