Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ไปเยี่ยม Ibis Samui มาค่ะ เก็บไว้หลายวันแล้ว

ต้องขอบอกกับเพื่อนในห้องนี้ก่อนว่า เมื่อช่วงเดือนที่แล้วได้มีโอกาสไปเยี่ยมชมโรงแรมหลายๆ แห่งในเกาะสมุย แต่ไม่ได้เข้าพักค่ะ เห็นว่าน่าสนใจดี ก็เลยเอามาฝากเพื่อนๆ ในห้องนี้เพื่อนเป็นข้อมูลด้วย

ถ่ายภาพไม่สวยเลยค่ะ ต้องขออภัยเพราะรีบเดิน รีบถ่าย รายละเอียดอาจจะไม่ครบ แต่ก็พยายามเอาภาพมาลงให้เท่าที่เก็บได้นะคะ

วันนี้ขอเอาภาพโรงแรม อีบิช สมุย มาฝากก่อนนะคะ

ตอนเข้าไปขับรถผ่านป้ายหน้าโรงแรมซะ เลยไม่ได้ถ่ายรูปค่ะ ล้อบบี้ก็เดินเลย อดถ่ายอีก มีแต่ภาพห้องพัก แล้วก็ตัวอาคาร หาด ห้องอาหาร แล้วก็บรรยากาศทั่วไป ค่ะ

ภาพแรก เป็นบรรยากาศระหว่างตึกสองตึกค่ะ โรงแรมเค้าใหม่มากๆ สะอาดดี สีสันยังสดใสอยู่ อยู่ติดถนนสายรอบเกาะ หาดบ่อผุดค่ะ

จากคุณ : ladysamui - [ 5 มี.ค. 52 12:55:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com