Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

๏ ไปเปลี่ยนชื่อมา แล้วตั๋ว Air Asia ที่จองไว้ต้องทำยังไงคะ + เรื่องที่นั่งด้วยค่ะ

วันนี้ไปเปลี่ยนชื่อมาก็นั่งดูเอกสาร บัตรต่างๆว่าต้องไปติดต่อทำใหม่อะไรที่ไหนบ้าง
    ก็มาเจอเอกสาร Air Asia ที่จองตั๋ว 0 บาท เมื่อปลายปีที่แล้ว ลืืมไปสนิทเลย (แล้วจะได้ไปรึเปล่าเนี่ย)
    อยากทราบว่าอย่างงี้ต้องทิ้งไปเลยรึเปล่าคะ (เสียดายจัง)
    รบกวนผู้รู้หน่อยค่ะ

อีกเรื่องคือตอนนี้ Air Asia มีให้เลือกที่นั่งแล้ว อย่างงี้ที่จองโปร 0 บาทไว้เมื่อปีที่แล้วจะทำยังไงคะ
    หรือพอได้บอร์ดดิ้งพาสจะบุ๊คเลขที่นั่งให้อัตโนมัติเลย แล้วถ้าจองบุ๊คกิ้งเดียวกัน 4-5 คนจะได้นั่งใกล้กันติดกันมั้ยคะ
    และถ้าจะซื้อที่นั่งจะทำได้มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Rin - [ 9 มี.ค. 52 23:48:52 A:192.168.0.17 X:124.121.58.39 TicketID:087011 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com