Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หนี(งาน)ไปแอ่วเหนือ…เชียงใหม่-เชียงรายตอนที่ 1

2 สัปดาห์ที่ผ่านมา วุ่นหาที่เที่ยวจาก2งานท่องเที่ยวใหญ่ๆที่ผ่านมา ได้โปรดีๆหลายอันเหมือนกัน คิดว่าหลายๆคนในห้องนี้ก็คงไม่ต่างกันอุดหนุนท่องเที่ยวไทยกันถ้วนหน้าใช่ไหมครับ

trip ที่เอามาเล่าใหฟังนี้จริงๆผมเขียนใส่ บล็อกผมไว้แล้ว3ตอนแล้วครับแต่ยังอยากมาเล่าให้ห้องนี้ได้อ่านกันอยู่ดียังไงๆอยากรู้ตอนต่อไปไปอ่านกันได้ครับ

***ดูเฉพาะรูปทั้งหมดก็ที่นี้ครับ
    http://blog.one22.com/gallery/chiangrai_trip_day1

เอาล่ะมาเริ่มกันเลยกับtrip แอ่วเหนือช่วงปลายหนาวเมื่อต้นเดือนกุมภาที่ผ่านมาครับ ภาพแรกกับพาหนะของเราตลอดการเดินทางนี้นั้นเอง

แก้ไขเมื่อ 10 มี.ค. 52 22:05:20

จากคุณ : 1twenty2 - [ 10 มี.ค. 52 20:48:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com