Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ [ รีวิวครั้งแรกในชีวิต : เที่ยวเชิ้บ ๆ ตามใจในสิงคโปร์ ] ]

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ค่ะ

<< 10 วัน ในสิงคโปร์ .. ทำอะไร / ไปไหนมั่งดีคะ >>
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7530228/E7530228.html

10 วันในสิงคโปร์ .. เอาเข้าจริง ๆ  ก็ไม่ได้ไปไหนหรอกค่ะ อยู่แต่ในสิงคโปร์นั่นล่ะ
    เพราะเกิดเหตุไม่คาดคิดขึ้นนิดหน่อย
    เดี๋ยวไว้เล่าตามลำดับเรื่องราวของทริปนี้แล้วกันค่ะ  
    ขอออกตัวล้อฟรีเอาไว้ก่อนเลยนะคะว่า เราย่อรูปแล้วมันเล็กเชียว
    แต่ขี้เกียจแก้แล้วค่ะ พิมพ์แค่นี้ก็เหนื่อยละ  
    แต่รูปก็น่าจะพอมองเห็น(มั๊ง)นะคะ

ขออภัยมาล่วงหน้าด้วยค่ะ

การเดินทางครั้งนี้ก็เริ่มต้นขึ้นตั้งแต่เช้าตรู่  ไฟลท์ TR 103 เวลา 09.05 น.
    แต่เรานัดเจอกับเพื่อน ๆ ตั้งแต่ 6.45 น. เพราะเข็ดจากหนก่อนที่ชะล่าใจว่าเช็คอินแล้วจะเข้าไปทัน
    แต่เอาเข้าจริง ๆ  แถวตรง ตม. ยาวมากกกกกกก...  
    อีก 15 นาทีเครื่องจะออกก็ยังอยู่ในแถวอยู่เลย  
    ผลก็คือ ขึ้นเครื่องช้าไป 5 นาที  ก็เป็นที่สรรเสริญของผู้โดยสารอื่นบนเครื่องไป  
    (ขนาดวิ่งจนตับจะออกมาเต้นอยู่ตรงสะดือแล้วด้วยซ้ำ)

จากคุณ : gorgeous - [ 13 มี.ค. 52 01:22:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com