Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แผนการตลุยแดนปลาดิบ "ฉบับตัดแปะ" ขอเชิญเซียนญี่ปุ่น ผู้มีประสบการณ์ และท่านที่สนใจ ร่วมเสนอแนะและตรวจแก้ไข

หลังจากที่เที่ยวไปแอบจิ๊กข้อมูลท่องเที่ยวจากคนโน้นนิด  คนนี้หน่อย  ห้องนั้นบ้าง  ห้องนี้บ้าง............. ....... บัดนี้แผนการท่องเที่ยวฉบับตัดแปะของข้าพเจ้าก็เป็นรูปเป็นร่างขึ้นมาแล้ว          เพื่อความถูกต้องและสมบูรณ์ของข้อมูล             จึงขอความกรุณาพี่น้องผองเพื่อน      ผู้มากด้วยความรู้และประสบการณ์ทั้งหลาย   ช่วยแก้ไขข้อมูลที่ไม่ถูกต้องหรือไม่เหมาะสมและโปรดแนะนำเพิ่มเติมข้อมูลที่จำเป็นให้สมบูรณ์  ทั้งนี้เพื่อผมจะได้นำไปใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด    นอกจากนั้นยังอาจเป็นประโยชน์แก่ผู้อื่นที่สนใจด้วย

อนึ่ง .............ผมยังมีคำถามหลายข้อที่ยังสงสัย  ต้องการความกระจ่าง  และต้องการความช่วยเหลืออีกด้วย  ขอความกรุณาไขข้อข้องใจด้วยครับ

ขอขอบคุณ .............คุณ SkyBox..........คุณ NumAromDee.............คุณ CEOTHAI 42…...........และท่านอื่นๆอีกมากมายที่กรุณาโพสข้อมูลดีๆในกระทู้  ทำให้ผมสามารถนำมาปะติดปะต่อให้เกิดประโยชน์ได้  กระผมขออนุญาตทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยเลยนะครับ ถ้าหากมีส่วนหนึ่งส่วนใดในกระทู้ของท่านมาปรากฎอยู่ในแผนการเดินทางของกระผม และขอได้รับคำขอบคุณอีกครั้งหนึ่ง

ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติชม ให้ข้อเสนอแนะ  และตอบคำถาม ครับ......หากส่วนหนึ่งส่วนใดในแผนการเดินทางเที่ยวญี่ปุ่นครั้งนี้ของผม        จะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ  กระผมก็ยินดี  และอนุญาตให้คัดลอกไปประยุกต์ใช้ได้ตามอัธยาศัย          ความดีใดๆที่เกิดขึ้นขอมอบให้เพื่อนสมาชิกต้นฉบับทุกๆท่านครับ

จากคุณ : suratanonin - [ 15 มี.ค. 52 14:44:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com