Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เอารูปจากเกาะหลีเป๊ะมาฝาก

ไม่ถึงกับขนาดรีวิวทริปหรอกนะค่ะ เพราะยังไม่มั่นใจ
    อีกอย่างภาพถ่ายก็ไม่ค่อยสวย เพราะเพิ่งหัด มีอะไรก็แนะนำได้นะค่ะ

7-9 มี.ค หลีเป๊ะ อาดัง ราวี
    เวลาเดินทางประมาณ 13 ชม.จากสายใต้ไปถึงแยก อ.ละงู ถ้าไป บขส รถจอดตรง รร.อนุบาลละงูนะ ส่วนทรัพย์ไพศาลจะอยู่ข้างธ.ไทยพานิขย์

ทริปนี้เราใช้บริการของอาดังซีทัวร์ ไกด์ชื่อพี่หนึ่งค่ะ

เราขึ้นเรือกันตอน 10.30 น. ขอบอกว่าแน่นมาก ต้องยืนกันไป ในเรือก็ร้อนด้วย กว่าคนจะโล่งหน่อยก็ที่ตะรูเตาค่ะ เพราะบางส่วนลงแวะนอนกันที่นั่น

ไม่ว่าคุณจะซื้อตั๋วเรือไปเอง หรือว่าไปทัวร์ก็ต้องไปเรือเมล์เหมือนกัน เค้าไม่ได้แยกเรือสำหรับกลุ่มทัวร์นะค่ะ

จากคุณ : สารภีสีชมพู - [ 16 มี.ค. 52 12:37:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com