Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

^^^Review^^^ นอนไกลบ้านที่ Franjipani Resort ฟรานจิพานี หัวหิน

มีโอกาสเดินทางไปทำงานที่หัวหิน เลยลองหาที่พักใหม่ๆนอนดู ต้องขอขอบคุณ คุณ sassy_sassy ที่ทำให้ได้รู้จักที่นี่ และอยากมาลองพักดูค่ะ ขอรีวิวครั้งแรกเลยละกันนะคะ
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7539833/E7539833.html

ขับตามป้ายที่เขาตะเกียบไปเรื่อย เกือบหลงเหมือนกัน เลยใช้โทรถามทางเอา Franjipani Resort จะอยู่ทางเขาตะเกียบ ไปทางบ้านหัวดอน ถ้ามองทางขวามือจะผ่าน Seahorse Resort ผ่าน Lunar Hut ผ่านบ้านชมตะวัน ข้างๆจะมีซอยเล็ก เข้าไปประมาณร้อยเมตรก็เจอค่ะ

ห้องที่พักเป็นห้องประเภท One Bedroom - 70 sqm. คืนละ 2,500 บาท อันนี้ walk-in เข้าไปนะคะ เสียดายไม่ได้จองที่งานเที่ยวทั่วไทย ขอเริ่มที่ห้องนอนก่อนเลยนะคะ

ปล.ภาพถ่ายอาจสีสันผิดเพี้ยนไปบ้างนะคะ กล้องไม่ค่อยอำนวย อาจเหลืองบ้างขาวบ้าง ต้องขออภัยค่ะ

จากคุณ : ห้องสีเขียว - [ 20 มี.ค. 52 01:37:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com