Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

##@@Frist review เกาะกูด @@### captain Hook กับสุดยอดบริการที่เกินคุ้ม##

สวัสดีกับการรีวิวครั้งแรกของผม ยังไงก็ขออภัยมานะที่นี้ด้วย
    สำหรับใครที่จะไปเกาะกูด แนะนำว่าเป็นเกาะที่ยังสมบูรณ์อยู่มากทีเดียว
    ใครได้ไปรับรองติดใจแน่นอน ผมยังคิดว่าเดี๋ยวต้องมีอีกทริปแน่ๆ

มาเข้าเรื่องกันเลยครับ หลังจากตัดสินใจจากราคาที่พักต่างๆอยู่นานสองนาน
    ว่าจะเอาถูกดีไหม หรือยังไงดี ตัดสินใจเลยครับคิดว่ายังไงก็เสียตังอยู่ดี
    เพิ่มขึ้นอีก 1000-2000 จะเป็นไร((ขออุบไม่บอกครับว่าเลือกที่ไหนบ้าง))
    แต่ตัดสินใจจากหลายๆท่านที่ เคยไป captain hook และ รีวิวมาให้ดูบ้าง
    ก็ชอบมากครับ เลยเอาก็เอา ผมซื้อ package 6800 - 3 วัน 2 คืน ครับ
    ไม่เสียอะไรเพิ่มเลย

จากคุณ : junkkung - [ 20 มี.ค. 52 10:52:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com