Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนคนสุราษ เรื่องโรงแรมหนอยครับ

พอดีมีทริปจะไปเที่ยวสมุยกับครอบครัวครับ เดินทางโดยขับรถตู้ไปเอง เดินทางตอนกลางวัน
    แล้วต้องการพักหนึ่งคืนที่สุราษก่อนข้ามเรือไปสมุยในตอนเช้า
    คำถามนะครับ
    1.พักบริเวณตัวเมืองสุราษหรือพักที่ใกล้ๆท่าเรือดีกว่าครับ
    2.จากตัวเมืองไปท่าเรือเฟอร์รี่ไกลไหมครับ
    3.จากข้อแรกช่วยแนะนำที่พักด้วยครับ ถ้าเป็นที่พักที่สามารถนำสุนัขตัวเล็กๆเข้าพักได้ด้วยยิ่งดีครับ
    4.แนะนำร้านอาหารทะเลอร่อยๆที่ไม่ไกลนักด้วยครับ

ขอบคุณครับ ^^

แก้ไขเมื่อ 21 มี.ค. 52 19:10:58

จากคุณ : pakazz - [ 21 มี.ค. 52 19:07:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com