Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ขอ visa Australia

อายุ 18คับจะไปออสเตรเลีย ช่วงเดือน may นี้อะคับ ไปอยุ่กะเพื่อนคนออสเตรเลีย ที่เจอที่กรุงเทพอะคับเดือนนึง
    อยากถามว่า ผมควรจะเขียนลงๆไปไหมว่าไปอยุ่กะเค้า ตรงช่องเพื่อนที่จะ sponsor accomodation หรือว่าให้เเม่เค้าส่ง invitation letter มาให้ดีว่าเราจะไปอยู่กะเค้า เเล้วก็ต้องเอาบัญชีของพ่อหรือเเม่ไปด้วยหรือป่าวถ้า 18 เเล้ว เเล้วก็ของเราเองที่จะเป็น pocket money หรือป่าวคับ ประมานเท่าไหร่ เพราะผมคิดจะเอาไปประมาน 50000อะคับ

ขอบคุณคับ

จากคุณ : neddakin - [ 22 มี.ค. 52 14:32:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com