Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

จะไปซื้อพวก DVD ที่แม่สายครับแนะนำด้วยครับ

ใครเคยข้ามด่านตรงแม่สายไปซื้อ DVD บ้างครับ
    พวกนี้เราจะต้องแอบเอาเข้ามาหรือป่าวครับ ถ้าซื้อเยอะๆ อ่ะครับ แล้วต้องเยอะแค่ไหนครับ

มีของอะไรที่ซื้อจากฝั่นพม่าแล้วเอาเข้ามาไทยไม่ได้อีกครับ

จะไปซื้อของ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : TWoJciK - [ 21 เม.ย. 52 01:26:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com