Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวนเซียนเกาหลี :: พิกัดร้าน mmmg & kosney ที่เกาหลีหน่อยค่ะ

อยากทราบค่ะว่า ร้าน mmmg (millimeter/milligram) สาขาฮงอิก แล้วก้สาขา เมียงดง อยู่ตรงไหนของบริเวณนั้นอ่ะค่ะ อีกร้านที่อยากไปก้คือ kosney ช่วยบอกพิกัดด้วยนะคะ

แล้วขอถามด้วยนะคะว่า สาขาที่เมียงดงของจะน้อยมั้ยคะ? แล้วถ้าไปกับทัวร์ (5วัน 4 คืน) จะมีโอกาสได้ไปที่สาขาใหญ่ฮงอิกหรือเปล่าคะ?

ช่วยตอบหน่อยนะคะ เพราะว่าอยากไปร้านนี้มากเลย

จากคุณ : WONUT - [ 21 เม.ย. 52 21:42:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com