Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

สอบถามที่พักภูเก็ตค่ะ พึ่งเคยไปครั้งแรก ขอบคุณค่ะ

จะไปพักที่ไหนดีคะ วันแรงงานนี้ จะไปเที่ยวภูเก็ตกับแม่และน้าค่ะ
    เลือกว่าไปหาดกะรน จะพักที่โรงแรมหรือรีสอร์ทไหนดีค่ะ
    ราคาไม่แพง ประมาณ 2000 - 2500 บาท ต่อคืนค่ะ

แนะนำหน่อยค่ะ อยากได้ ที่ติดทะเล หรือเดินไปทะเลไม่ไกลน่ะค่ะ
    พึ่งเคยเที่ยวครั้งแรก ไม่เคยไปเที่ยวที่ไหนเลยค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ

ว่าจะจองที่พักพรุ่งนี้แล้ว ตอนนี้ได้ตั๋วเครื่องบินเรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Meaw&&Font - [ วันคุ้มครองโลก 18:52:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com