Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ ที่พักเปิดใหม่บนเกาะล้าน (แถวหาดแสม ) +++

เห็นมีเพื่อนๆ ใน BP กำลังหาที่พักในช่วงวันหยุดยาวค่ะ

เลยนำที่พักบนเกาะล้านที่ไปจองไว้มาบอกค่ะ

แป้งยังไม่เคยไปพักนะคะ แต่ทราบมาว่าเป็นที่พักเปิดใหม่

เพราะบังเอิญไปเจอใน mthai สภาพที่เห็นจากรูปก็พอใช้ได้ค่ะ

เลยเอามาแนะนำให้เพื่อนๆ ที่ต้องการไปพักบนเกาะล้าน

จากการโทรไปสอบถาม "บ้านแร่เกาะล้าน" ยังว่างอยู่ในช่วงวันที่

2 - 3 พ.ค และวันที่ 8 พ.ค ค่ะ

แป้งเองได้จองไปแล้วค่ะ เพราะที่อื่นที่เพื่อนๆ แนะนำ

ส่วนมากจะเต็มหมดแล้ว ถ้าใครสนใจเข้าดูในเว็บนี้นะคะ

http://www.baanraekohlarn.com

(ห่างจากหาดแสม 700 เมตรนะคะ ตามที่โทรถามมา)

ราคาที่แป้งจองไป 1200 บาท/ คืน ค่ะ

แป้งจะไปพักที่นี่ครั้งแรกเหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะเป็นอย่างไร แต่จากรูป

และราคาก็น่าจะโอเค (สำหรับแป้งนะคะ)

แป้งได้เมล์ไปขอภาพบ้านพักมาค่ะ เพราะตอนแรกที่ดูภาพไม่ขึ้น

เลยจะขอนำรูปบางส่วนมาลงให้ชมค่ะ ใครอยากได้ภาพทั้งหมด

ที่ทางบ้านพักส่งมาให้ทิ้งเมล์ไว้ได้ค่ะ  แป้งจะส่ง FW. ไปให้นะคะ

ปล. แป้งไปพักวันที่ 2-3 พค. หวังว่าจะได้เจอกับเพื่อนๆห้อง BP นะคะ

ปล 2.  ดีไม่ดียังไม่ทราบนะคะ แต่เห็นคนถามว่ามีที่ไหนว่างเลยเอามาบอก

หลังจากกลับมาแป้งจะมารีวิวให้ดูกันอีกทีค่ะ

ขอให้เพื่อนๆที่จะไปเกาะล้านเที่ยวให้สนุกนะคะ ^^*

-----------------------------------------------------------------
    ถูกลบสามรอบ เอ...แป้งผิดตรงไหนคะเนี่ย!!!

จากคุณ : อลิลศรา - [ 23 เม.ย. 52 13:29:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com