Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

8888 เที่ยวฟรีกับเซนทรัล พักหรูที่ ERAVANA HIDEAWAY PATTAYA 8888

สวัสดีคะ  

เรื่องมีอยู่ว่า   ขณะที่คุณแฟนกำลังทำงานอยู่นั้น  ก็มีโทรศัพท์เบอร์แปลกๆ

โทรเข้ามา   พร้อมสาวเสียงสวย  พูดอย่างดังว่า

" ยินดีด้วยคะ  คุณคือ ผู้โชคดีดีดีดีดี "

ฮีสารภาพว่า  เกือบกดหูทิ้ง  เพราะคิดว่า มิจฉาชีพ    // หยอกเย้า  

ขณะที่ฮีกำลังฟังบ้าง  ไม่ฟังบ้าง  

สาวเสียงสวย     " คุณ xxxx ใช่ไหมคะ  คุณได้รางวัลกับทางห้าง

เซนทรัลคะเราพึ่งมีการจับฉลาก  และคุณคือ ผู้โชคดี  ได้ไป

พักผ่อน ฟรี 2 คืนที่xxxxx  hideaway pattaya คะ   ดิฉัน

จะแจ้ง  บลา บลา บลา "

ฮีจึงค่อยตั้งใจฟัง   แต่ก็แอบคิดในใจว่า  " จะโดนของไหมน้า เรา "

เดี๋ยวหนูจะโพสท์รูปประกอบไปด้วยคะ

ปล.  รูปอาจจะไม่สวย  

1. เพราะความสามารถจขกท.มีไม่พอคะ

2. จขกท.  พึ่งกลับจากการไปบินเดลีข้ามคืนสภาพศพมาก  

เครื่องแลนด์ตี 5.30  คุณแฟนมารับปุ๊บก็ดิ่งไปเลย

3. เวลาที่ถ่าย  ไม่ต่อเนื่องกัน  อาจจะมี  ช่วงเช้า  ช่วงเย็น   ช่วงแดดออก

ช่วงหลังฝน  ด้วยเหตุผลจากข้อ 2 คะ

สรุปง่ายๆ  จขกท.  ห่วยคะ

อันนี้เป็นภาพ pool villa ของห้อง sense of cheer คะ

จากคุณ : sherryone - [ 27 เม.ย. 52 20:38:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com