Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ร้านแลกเงินเรตดี ดี ในเชียงใหม่ มีที่ไหนบ้างค่ะ

คือเราอยากแลกเงินวอนค่ะ เท่าที่อ่านและ search ดู ก็จะเจอแต่เพื่อน เพื่อน แนะนำร้านซุปเปอร์ริช หรือร้านอื่น ๆ ในกรุงเทพ ที่เรต ดี ดี ค่ะ แต่เราอยู่เชียงใหม่ ไม่รู้จะหาที่แลกเงินที่ไหนดี เช็คกับที่แบงค์กรุงเทพในเชียงใหม่ ก็ตั้ง 0.044 ซึ่งต่างกะที่เช็คราคากะซุปเปอร์ริชพอสมควรเลยค่ะ ส่วนอีกร้านที่รู้จัก คือร้านสากล ที่อยู่แถวโรงแรมเพชรงาม เรตที่ร้านสากลอยู่ที่ 0.026 แต่เค้าก็บอกว่าช่วงนี้ไม่มีของเข้ามาเลย (ไม่มีเงินวอน) เราเลยไม่รู้ว่าจะแลกร้านไหนดีค่ะ เพื่อน เพื่อน ที่เชียงใหม่ เคยแลกเงินที่ร้านไหนบ้างค่ะ รบกวนแนะนำร้านด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ZaxZoPhone. - [ 28 เม.ย. 52 09:52:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com