Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เที่ยวเชียงใหม่ครึ่งวัน ไม่ีมีรถ ไปไหนดี

รบกวนครับ .. พอดีช่วงวันหยุดนี้จะไปแถว ๆ เชียงใหม่ เช่ารถเอา แต่วันสุดท้าย (วันที่ 5) จะคืนรถช่วงเที่ยง แต่บินกลับตอนค่ำ ๆ ขอคำแนะนำครับ
    1. คืนรถแล้ว เอากระเป๋าไปฝากไว้ที่ไหนได้บ้างครับ (มีค่าใช้จ่ายหรือเปล่า)
    2. ขอคำแนะนำเรื่องการเดินทางภายในเมืองครับ เคยแต่ขับรถ ไม่เคยใช้บริการสาธารณะเลย กะไว้ว่าอาจจะเที่ยววัดในเมือง หรือไม่ก็ไปสวนสัตว์ซะเลย

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

แก้ไขเมื่อ 29 เม.ย. 52 08:56:50

จากคุณ : kpantip - [ 28 เม.ย. 52 18:05:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com