Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ตั้งไข่'s Review : S e a v i e w - C h i c - D e s t i n a t i o n @ SHASA Samui

สวัสดีครับ พี่น้องชาว Blueplanet ต้นเดือนเม.ย. ผมได้มีโอกาสไปเที่ยว เกาะสมุย มา ไปพักที่โรงแรม Shasa มาครับ ( http://www.shasahotels.com/index_html.html ) เลยเก็บภาพในห้อง และ บริเวณภายในโรงแรมมาฝากกันอีกเช่นเคยครับ ภาพอาจเก็บมาได้ไม่ทุกมุม เพราะมีแค่ช่วงเวลาสั้นๆเองที่ ฟ้าเป็นฟ้า ไม่ใช่ ฟ้าเป็นขาวไม่รู้เป็นไร ไปเที่ยวเกาะทีไร ฝนตกทุกที เหอะๆ แต่คราวนี้ก็ถือว่า ดีกว่าตอนไปเกาะช้างมากครับ ยังมีช่วงเวลาให้หายใจบ้าง ไม่ใช่ ตกตลอดเวลา เอิ๊กกกกก

ไปชมภาพกันเลยครับ

งวดนี้ไม่ได้ไปถ่าย ป้ายโรงแรมมา เลยเอาชื่อโรงแรมจาก ถาดผลไม้ที่ให้มาเป็น complimentary ละกันนะครับ

จากคุณ : ตั้งไข่ - [ 30 เม.ย. 52 10:44:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com