Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครเคยใช้ K-web Shopping Card จองตั๋วเครื่องบินบ้างครับ

พอดีผมจะจองตั๋วเครื่องบินของบางกอกแอร์เวย์ เเต่ไม่มีบัตรเครดิต เลยลองสมัครใช้บริการของ K-Web Shoopping Card ของ K-Bank เเต่มีปัญหาเเล้วตอน Check in ผมจะเอาบัตรที่ไหนไปเเสดงกับบางกอกแอร์เวย์ รบกวนผู้ที่เคยใช้ตอบให้ด้วยครับ เพราะโทรไปธนาคาร ธนาคารเเจ้งให้สอบถามที่บางกอกแอร์เวย์ เเต่เเนะนำอาจจะพรินต์รายละเอียดของบัตรออกมาใช้เป็นเอกสารยืนยันได้ เเต่โทรไปบางกอก แอร์เวย์เเล้วยังโทรไม่ติด หากจะซื้อเงินสดกับบางกอกแอร์เวยย์ซื้อที่ไหนดีครับถ้าไม่ใช่พวกเอเย่นต์ พอดีอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ

จากคุณ : สามัญชน คนเฉียงเหนือ - [ 2 พ.ค. 52 21:36:41 A:125.26.139.89 X: TicketID:212139 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com