Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Air asia 99 บาท ทำเหตุแล้ว ........

มาสร้างกิเลสให้เราอยากไปเที่ยวภูเก็ตซะได้ จองภูเก็ตไว้วันที่ 4-8 ก.ค. อาจจะนานหน่อยนะคะ แต่อยากได้ข้อมูลล่วงหน้าเผื่อมีไรเปลี่ยนแปลง

พอดีเพื่อนเราทำงานที่ six sense(ในเครือเอวาซอนแต่เพื่อนทำที่มัลดีฟ) และใช้สิทธิ์พนักงานพักฟรีที่เอวาซอน ภูเก็ตได้ เราเลยจองไปเที่ยวภูเก็ตไว้ ขอถามเป็นข้อๆนะคะ เพราะดูจาก smart search แล้วยังไม่ตรงที่เราต้องการเลยแต่แอบเก็บข้อมูลไว้แล้ว

วันที่ 4 เครื่องถึงภูเก็ต 22.40 ควรจะไปโรงแรมยังไงดี จะเช่ารถเลยหรือจ้างรถไปดี(กรณีนี้เรายังไม่ได้ถาม รร.นะคะว่ามีรถมารับหรือเปล่า) แต่เราคิดเผื่อไว้ว่าจะนอนแถวสนามบินก่อนแล้วเช้าก็เช่ารถไป รร.เลย

เนื่องจากมีเวลาหลายวัน ควรจะซื้อแพคเกจทัวร์เกาะไหนดีค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ฟ้าใสใจสะออน - [ วันฉัตรมงคล 11:38:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com