Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review --- บ้าน เฉลียงลม @ เกาะล้าน ทะเลสวย น้ำใส กว่าที่คิด

เมื่อวันที่ 1-3 พค. หนีร้อนไปทะเลมาคะ  ตอนแรกใจ อยากไปกระบี่มาก  ๆๆ
    แต่ด้วยช่วงที่ผ่านมาทำงานหนักมากเลย ไม่อยากเดินทางไกลๆ .....เลย
    จัดให้...สถานที่สงบ สะดวก สบาย สวยและดูดี  เลยลงตัวที่บ้านเฉลียงลม
    ขอบอกนะคะ ที่นี่ต้องจองล่วงหน้าคะ  เราจองไว้ประมาณ เกือบ 2 เดือนค่ะแต่ก็ไม่ผิดหวังจริงๆๆค่ะ  เพราะที่นี่ สวย และยิ่งเจ้าของรีสอร์ท ยิ่งกันเองและน่ารักมากเลยเลยเหมือนมาพักบ้านเพื่อนคะ  มาดูกันเลยดีกว่านะคะ
    ว่าที่พูดๆๆมาหน้าตามันยังเป็นยังไง  ....

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 52 22:58:53

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 52 17:54:04

จากคุณ : ม่านใบไผ่ - [ 7 พ.ค. 52 17:52:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com