Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แนะนำที่พักที่ราคาถูก ที่เชียงใหม่ให้หน่อยครับ

มีแผนจะไปเชียงใหม่ ช่วงหยุดยาว เดือน กค. ครับ
    อยากได้คืนนึงสักไม่เกิน 500 อะครับ
    เพราะเอาไว้นอนเฉยๆ
    เช่ารถขับเที่ยวด้วย คงขับกันทั้งคืน 555

ไม่เอาบ้านอ้ายหล้านะครับ
    เพราะไม่มีที่จอดรถ
    เคยเอารถไปสอยเสาหน้าบ้านอ้ายหล้าด้วย
    โดนค่ารถไป 4000
    เสียน้อย เสียยาก เสียมาก เสียง่าย จริงๆเลย ตอนนั้น

รร.นิวมิตรภาพ เป็นยังไงบ้างครับ

หรือ มีที่ไหนแนะนำ้เป็นพิเศษ แนะนำได้นะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : mm_takky - [ 17 พ.ค. 52 00:37:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com