Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คุณคะ....อารมณ์แปรปรวนจัง

ทำไม "คุณคะ" อารมณ์แปรปรวนจังครับ

วันนั้น
    ในชั้นบิสิเนสคลาส

ผู้โดย : เอ่อ ขอโทษนะครับ มีกรุงเทพธุรกิจหรือเปล่าครับ
    คุณคะ : สักครู่ค่ะ
    คุณคะ : นี่ค่ะ
    ผู้โดย : ขอบคุณมากครับ

ล่าสุด เดินทางกลับกรุงเทพในชั้นอีโคโนมี

คุณคะ : เดินเข็นรถเข็นหนังสือพิมพ์อยู่
    ผู้โดย : เอ่อ ขอโทษนะครับ มีกรุงเทพธุรกิจหรือเปล่าครับ
    คุณคะ : มีเท่านี้แหละค่ะ !!! จะรับไม๊ค่ะ  แล้วก็รีบเข็นไปอย่างรวดเร็ว

ส่วนผม ได้แต่นั่งเอ๋อ อยู่ซักพัก
    สรุป จ่ายเงินไป นี่จะได้รับการบริการตามชั้นตามราคาใช่ไม๊ครับ
    ทีหลังจะได้ไม่ต้องมานั่งข้างหลังอีก ได้นั่งแต่ข้างหน้า

จากคุณ : La Mer boy - [ 17 พ.ค. 52 12:33:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com