Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++++++ พาไปเที่ยวเกาะในฝัน น้ำทะเลใสๆ @ Maldives Part 2 ++++++

สวัสดี ชาวสมาชิก pantip ทุกท่านครับ เป็นรีวิวครั้งแรกของผมกับการเดินทางไปประเทศหรือเกาะในฝันของหลายๆคนรวมทั้งผมด้วย ซึ่งมีนามว่า “Maldives” แน่นอนว่าการจะเดินทางไปเที่ยว Maldives นั่นไม่มีความยุ่งยากอะไรเลยครับ เพราะว่า Maldives เป็นเมืองท่องเที่ยวของผู้คนชาติต่างๆมากมาย จากการที่ผมได้ไปเที่ยวในครั้งนี้ผมรู้สึกว่า Maldives เป็นเมืองหรือเกาะในฝันของใครหลายๆคนเป็นแน่ครับ เพราะทั้งสวย ทั้งน่าเที่ยว และน่า
    พักผ่อนเป็นอย่างยิ่งครับ อยากรู้แล้วใช่มั้ยครับว่าเกาะในฝันนี้มันมีดีอะไรทำไมคนถึงต้องอยากไป
            หลังจากรีวิว Maldives Part 1 ได้ทำลงใน pantip  และได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี และแน่นอนว่ารีวิว Part 2 ตามมาติดๆแน่นอนครับ นั่นก็คือรีวิวนี้ครับ ส่วนรีวิว Part 3 – 5  
    ก็จะตามมาติดๆแน่นอนครับ ถ้างั้นเราไปชมความงาม Maldives กันต่อเลยครับ

รีวิว Part 1 ครับ  http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7863567/E7863567.html

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 52 22:20:19

จากคุณ : long the way - [ 19 พ.ค. 52 22:19:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com