Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ช่วยแนะนำรีสอร์ทติดทะเล เห็นวิวทะเลเต็มๆ อยู่สบาย ขับไปจากกรุงเทพไหวทีค่ะ

รบกวนแนะนำรีสอร์ทติดทะเลสวยๆตามเงื่อนไขต่อไปนี้ทีค่ะ
    เงื่อนไขเยอะหน่อยนะคะ  พอดีเรื่องมากทั้งคู่  ^^''

1. มีหาดส่วนตัว  ติดทะเลแบบติดจริงๆ  ไม่เอาแบบเดินข้ามถนนไรงี้ค่ะ
    2. เห็นวิวทะเลจากห้องพักแบบไม่มีอะไรกั้น  ห้องที่ติดทะเลมีแอร์  
    3. อยู่สบาย  ข้าวของเครื่องใช้ครบครันตามสูตรโรงแรม  มีเน็ต WiFi มีเครื่องเล่น DVD/CD และตัวต่อ iPod ยิ่งดีค่ะ
    4. ขอเตียงใหญ่ๆ  นอนสบาย (เคยไปนอนรีสอร์ทเตียงเล็กแล้วไม่สบาย ไม่ผ่อนคลายเลย)
    5. ห้องน้ำไม่คับแคบ มีอ่างอาบน้ำ
    6. รีสอร์ทสวย มีมุมถ่ายรูปเยอะๆ  ถ้าhipหรือbouqiueยิ่งดี (ความชอบส่วนตัว ^^)
    7. อยู่ในระยะที่ขับรถจากกรุงเทพถึงได้ใน 2-3 ชม.ค่ะ (หัวหิน ชะอำ ปราณฯ พัทยา ชลบุรี ระยอง ฯลฯ)
    8. เรื่องงบประมาณ คืนละไม่เกิน 10,000 บาทค่ะ

รบกวนช่วยทีนะค้า  จะไปชาร์ตแบตจากชีวิตเมืองกรุงซะหน่อย  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 52 16:27:12

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 52 16:12:05

จากคุณ : #^_^# นู๋อายยย - [ 23 พ.ค. 52 15:57:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com